Chào Mừng Các Bạn Đến Với Les Việt| We Are Guys| We Are No.1|
Bạn Vui Lòng Đăng Nhập, Nếu Không Có Tài Khoản Thì Các Bạn Bấm Vào Đăng Ký Nha!!!! >"<
Bạn Vui Lòng Đăng Nhập, Nếu Không Có Tài Khoản Thì Các Bạn Bấm Vào Đăng Ký Nha!!!! >"<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
tornado
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa I_vote_lcapMình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa I_voting_barMình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa I_vote_rcap 
cherry_love
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa I_vote_lcapMình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa I_voting_barMình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa I_vote_rcap 
Trannguyen1304
lesbian
sidchan2510
sharaheyyo
gaygymhot178cm
phinga88
sb_xinh
L.SaiGon_94
Latest topics
» TP.HCM: Gay tìm les chung sống như vợ chồng
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Fri Feb 23, 2018 1:38 am by tranvanvu56

» [CAN THO] TIM LES KET HON
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Jul 16, 2017 4:17 pm by nguyenhuuhung

» gay tìm less sinh con
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Mon Jul 10, 2017 11:54 am by minhthuantran

» Les tìm gay kết hôn giả
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Mon Jul 10, 2017 11:53 am by minhthuantran

» Gay tìm les kết hôn giả
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Jul 09, 2017 9:17 pm by Alex01

» Gay tìm les có con
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Fri Jul 07, 2017 9:00 pm by giodongpha

» Tìm Les Kết hôn hỗ trợ nhau
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Fri Jul 07, 2017 8:42 am by jhonykt

» Gay kín Bến Tre cần tìm bạn less kín để kết hôn
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Oct 09, 2016 5:02 pm by timless

» TP.HCM Cần Tìm Less KHG gấp không yêu cầu
Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Thu Oct 06, 2016 9:15 pm by Lollipop09

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa

Go down 
tornado
sky_pure
kuroiyuki
niceman
gaygymhot178cm
Hoaiduc1988
lesbian
Tienhuong
summeryo
trutru
14 posters
Tác giảThông điệp
kuroiyuki
Mem
Mem

Điểm : 36675
Danh tiếng : 1

Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sat May 03, 2014 1:32 am

Mình tên Ân, sinh năm 1984, sống ở TP HCM, hiện là nhân viên IT, công việc tương đối ổn định. Ba mẹ mình cũng lớn rồi, muốn thấy mình lập gia đình, có con cháu cho ông bà ẵm bồng. Mình muốn tìm bạn gái nào có mong muốn như mình để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa. Mình có ngoại hình khá, nhìn menly và hiền lành nên mình nghĩ sẽ không khó khăn cho gia đình bạn chấp nhận mình. Ngoài ra mình cũng có nhà riêng trên TP, ba mẹ ở quê nên cả 2 đứa mình sẽ hoàn toàn tự do với cuộc sống chung này. Mình nghĩ sau khi kết hôn, việc con cái sẽ được thống nhất sau sao cho phù hợp với điều kiện cả hai(dĩ nhiên là thụ tinh nhân tạo). Mình muốn bạn cũng nên là một người tử tế, có trách nhiệm với bản thân và gia đình, vì mình muốn con tụi mình sẽ có người ba, người mẹ tốt, mình nghĩ nếu bạn muốn có con, cũng mong muốn con mình được như thế. Nếu bạn muốn sau đó ly hôn thì mình có thể bàn đến sau.
Bạn có thể add nick yahoo của mình để liên lạc: kiss_quest
Cảm ơn bạn đã quan tâm ^_^
trutru
Mem
Mem

Điểm : 36651

Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun May 04, 2014 4:55 pm

quá buồn là em ở hn mà cũng có mong muốn giống anh.
chúc anh sớm tìm được người phù hợp
kuroiyuki
Mem
Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Mon May 05, 2014 11:58 pm

@trutruCảm ơn em đã quan tâm. Anh cũng chúc em có thể có được cuộc sống mình mong muốn Smile
summeryo
Mem
Mem

Điểm : 36601

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Fri May 09, 2014 11:44 pm

Mình cũng đang muốn tìm người để kết hôn giả nhưng còn sợ quá.
Tienhuong
Mem
Mem

Điểm : 36377

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Mon Jun 02, 2014 7:27 pm

Nói thật là thời buổi này không thể tin ai được, nhất sống trong những mối quan hệ phức tạp này.Mình cũng muốn làm như bạn..Nhưng nghĩ đến sự việc bị vỡ lỡ thì biết ăn nói sao với ba mẹ, và bạn bè xung quanh.Vậy nên, cũng không biết phải làm sao...Rối quá đi.=.=!
lesbian
Mem
Mem

Điểm : 36433

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Tue Jun 03, 2014 10:00 am

E .24t va o tphcm. E cung dag roi vao hoan canh nhu a.suc ep tu gia dình.rất mệt m0i. E cần sự hợp tác từ a,rất gấp và thật sự ngjêm túc.

Được sửa bởi lesbian ngày Tue Jul 01, 2014 1:30 pm; sửa lần 1.
Hoaiduc1988
Mem
Mem

Điểm : 36304

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Jun 08, 2014 9:49 pm

Mình ở hà nội sinh năm 1988 có công việc ổn đinh, muốn tìm bạn les và có một baby. Hy vọng tìm được ngươiif phù hợp
gaygymhot178cm
Mem
Mem

Điểm : 36290

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Wed Jun 11, 2014 11:48 am

Số LGBT thiệt là khổ? Mình cũng hứa với gia đình năm nay lấy Vợ. Mình hiện là Quản lý 1 cty tại TPHCM. Mong tìm được bạn nữ cùng cảnh ngộ và chí hướng làm vui lòng ông bà cha mẹ.
niceman
Mem
Mem

Điểm : 36478

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Wed Jun 25, 2014 10:48 am

Chào bạn L , Mình sống ở quận 10, tphcm . Mình muốn tìm bạn l để kết bạn tìm hiểu , rồi sau này tiến tới lập gia đình .

Mình sinh năm 1981, cao 170, 64 kg, chững trạc, goodlooking, khỏe mạnh nhưng nhẹ nhàng , vui vẻ , thân thiện , quan tâm , thích em bé .

Lộ trình thời gian đầu là tụi mình gặp gỡ tìm hiểu nhau . Thỉnh thoảng cùng tham dự một số party với bạn bè để không thấy ngại khi đi alone tiệc đám cưới bạn bè ... , rồi tìm hiểu thêm về những điểm chung có thể trò chuyện với nhau, xem cả 2 có những điểm gì hợp nhau .

Suy nghĩ cá nhân của mình về việc xây dựng một gia đình , có Bố Mẹ và em bé : 2 người sống với nhau như bạn đời , chăm sóc nhau khi lớn tuổi , hay lúc không khỏe . Sống cùng nhà nhưng có phòng riêng cho mỗi người . Tôn trọng cuộc sống riêng tư của nhau . Tuy không có tình cảm như vợ chồng, nhưng sẽ xây dựng tình bạn hòa thuận . Cùng nhau chăm sóc con cái và yêu thương để cho con mình có một tuổi thơ đẹp . Cảm nhận những niềm vui con mình đem tới , làm cuộc sống thấy có ý nghĩa .

Mình mong tìm được bạn L nữ tính , ôn hòa .

Nếu bạn L thấy có điểm nào tương đồng trong suy nghĩ về cuộc sống gia đình , rất mong được biết thêm về bạn qua nick yahoo: blueskymmx81

Cám ơn bạn !
gaygymhot178cm
Mem
Mem

Điểm : 36290

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Thu Jun 26, 2014 9:56 pm

Thụ tinh nhân tạo mắc tiền lắm, mình đã từng hỏi rồi đó
kuroiyuki
Mem
Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Wed Oct 15, 2014 9:27 am

Cảm ơn sự quan tâm nghiêm túc của các bạn. Cũng xin lỗi vì thời gian rồi mình bận đi công tác xa nên không thể theo dõi topic, một phần cũng vì muốn tìm hiểu thêm kinh nghiệm và hướng đi đúng trong vấn đề nhạy cảm này.
Cảm ơn các bạn!
sky_pure
Mem
Mem

Điểm : 35327

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Tue Oct 21, 2014 1:43 pm

mik o bien hoa cung roi vao truong hop giong ban..va dag can mik mot ban gay de ket hon
tornado
Mem
Mem

Điểm : 34915

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sat Nov 01, 2014 3:34 am

cái vấn đề này cũng đang làm em đau đầu đây. gay
lesviet89
Mem
Mem

Điểm : 34833

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Nov 02, 2014 5:56 pm

minh 25 tuoi dang lam viec sai gon, muon tim ban gay ket hon gap trong nam nay, yeu cau ca 2 biet lo cho gia dinh 2 ben
lesviet89
Mem
Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Nov 02, 2014 5:57 pm

gaygymhot178cm. a lien lac voi e nhe?
tornado
Mem
Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Nov 02, 2014 10:39 pm

cả 2 biết lo cho gia đình 2 bên là sao không hiểu Lesviet89?
lesviet89
Mem
Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Mon Nov 03, 2014 12:29 pm

tornado: co nghia la van biet doi noi, doi ngoai day a
tornado
Mem
Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Tue Nov 04, 2014 2:45 am

à té ra là thế
Wai
Mem
Mem

Điểm : 34819

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Tue Nov 04, 2014 8:30 am

- Chao cac ban! Rất vui vì đã đọc bản tin của mình
- Minh la les kin, sn 89, làm kế toán , Hiện đang làm việc tại Biên Hòa Đồng Nai (Nếu bạn gay nào ở SG thì cũng ok) 
Mình đang cần tìm một bạn gay (kín lớn tuổi hơn mình, có đạo) và quan trọng nhất là cùng chung vấn đề là bị ép lập gia đình. 
MÌnh sẽ đóng tròn vai vợ và con dâu trước mặt gia đình hai bên (và đối phương cũng thế) còn cuộc sống riêng tư thì phải tôn trọng nhau, k xen vào vấn đề đó, k sex, nếu muốn có e bé thì phải dùng tới y học thôi. híc hà. lấy nhau có thể vài năm sau sẽ li di. 
Mong nhận được hồi âm của các bạn. nick yahoo của mình : nkngan108
Wai
Mem
Mem

Điểm : 34819

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Tue Nov 04, 2014 8:44 am

kuroiyuki đã viết:
Mình tên Ân, sinh năm 1984, sống ở TP HCM, hiện là nhân viên IT, công việc tương đối ổn định. Ba mẹ mình cũng lớn rồi, muốn thấy mình lập gia đình, có con cháu cho ông bà ẵm bồng. Mình muốn tìm bạn gái nào có mong muốn như mình để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa. Mình có ngoại hình khá, nhìn menly và hiền lành nên mình nghĩ sẽ không khó khăn cho gia đình bạn chấp nhận mình. Ngoài ra mình cũng có nhà riêng trên TP, ba mẹ ở quê nên cả 2 đứa mình sẽ hoàn toàn tự do với cuộc sống chung này. Mình nghĩ sau khi kết hôn, việc con cái sẽ được thống nhất sau sao cho phù hợp với điều kiện cả hai(dĩ nhiên là thụ tinh nhân tạo). Mình muốn bạn cũng nên là một người tử tế, có trách nhiệm với bản thân và gia đình, vì mình muốn con tụi mình sẽ có người ba, người mẹ tốt, mình nghĩ nếu bạn muốn có con, cũng mong muốn con mình được như thế. Nếu bạn muốn sau đó ly hôn thì mình có thể bàn đến sau.
Bạn có thể add nick yahoo của mình để liên lạc: kiss_quest
Cảm ơn bạn đã quan tâm ^_^
E tên Ngân, SN 89, làm Kế toán tại Biên Hòa, A cho e hỏi, A có đạo k ạ?
Lollipop09
Mem
Mem

Điểm : 34842

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Sun Nov 09, 2014 10:15 am

E năm nay 24t, là công chức. E cũng đabg tìm moitj người để kết hoin trong năm nay. Tính e hiền, vui vẻ, ngoại hình xinh. Gia đình lễ giáo. Nếu a quan tâm hãy liên lạc với e nhé!
Lollipop09
Mem
Mem

Điểm : 34842

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Mon Jan 25, 2016 1:23 am

Chào a! Không biết a đã tìm được người thích hợp chưa ạ? E năm nay 25t, công chức nhà nước, cần tìm người tiến đến hoin nhân. Gia đình nề nếp. Nếu a quan tâm, mình có thể trao đổi với nhau nhiều hơn!
Nguyen Tran
Mem
Mem

Điểm : 29756

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358Fri Mar 25, 2016 5:13 pm

làm cách nào để liên lac được với bạn Liplop90?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa   Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa Gif_icon358

Mình(Gay) ở TP HCM, tìm bạn(Les) để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân danh nghĩa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» GAY kín tìm LES để tìm hiểu và tiến tới hôn nhân nghiêm túc nếu có thể (Hà Nôi)
» GAY tìm LES làm bạn gái trên danh nghĩa
» Tìm bạn les giúp mình tìm hiểu rõ giới tính
» Có Ý Nghĩa Rất Lớn Với Tớ
» les ẩn sn 97 cần tìm gay ẩn để lwen và tính đến chuyện hôn nhân giả