Chào Mừng Các Bạn Đến Với Les Việt| We Are Guys| We Are No.1|
Bạn Vui Lòng Đăng Nhập, Nếu Không Có Tài Khoản Thì Các Bạn Bấm Vào Đăng Ký Nha!!!! >"<
Bạn Vui Lòng Đăng Nhập, Nếu Không Có Tài Khoản Thì Các Bạn Bấm Vào Đăng Ký Nha!!!! >"<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
tornado
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? I_vote_lcapQuy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? I_voting_barQuy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? I_vote_rcap 
cherry_love
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? I_vote_lcapQuy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? I_voting_barQuy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? I_vote_rcap 
Trannguyen1304
lesbian
sidchan2510
sharaheyyo
gaygymhot178cm
phinga88
sb_xinh
L.SaiGon_94
Latest topics
» TP.HCM: Gay tìm les chung sống như vợ chồng
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Fri Feb 23, 2018 1:38 am by tranvanvu56

» [CAN THO] TIM LES KET HON
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Sun Jul 16, 2017 4:17 pm by nguyenhuuhung

» gay tìm less sinh con
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Mon Jul 10, 2017 11:54 am by minhthuantran

» Les tìm gay kết hôn giả
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Mon Jul 10, 2017 11:53 am by minhthuantran

» Gay tìm les kết hôn giả
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Sun Jul 09, 2017 9:17 pm by Alex01

» Gay tìm les có con
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Fri Jul 07, 2017 9:00 pm by giodongpha

» Tìm Les Kết hôn hỗ trợ nhau
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Fri Jul 07, 2017 8:42 am by jhonykt

» Gay kín Bến Tre cần tìm bạn less kín để kết hôn
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Sun Oct 09, 2016 5:02 pm by timless

» TP.HCM Cần Tìm Less KHG gấp không yêu cầu
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Thu Oct 06, 2016 9:15 pm by Lollipop09

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì?

Go down 
Tác giảThông điệp
tornado
Mem
Mem

Điểm : 34905
Danh tiếng : 1

Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì?   Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Gif_icon358Thu Nov 06, 2014 1:38 am

Qui trình bơm tinh trùng vào buồng tử cung (IUI)

Một chu kỳ bơm tinh trùng thường bắt đầu vào ngày 2 vòng kinh của vợ. Bệnh nhân cần nộp đủ đăng ký kết hôn và chứng minh nhân dân hai vợ chồng. Chi phí cho một chu kỳ điều trị tùy loại và lượng thuốc kích thích buồng trứng, thường dao động khoảng 3-10 triệu đồng. Thời gian điều trị  thường từ 10-14 ngày, một số trường hợp bệnh nhân có buồng trứng đa nang, thời gian lên tới 4 tuần.
Vào ngày 2 hoặc ngày 3 vòng kinh, bệnh nhân được siêu âm kiểm tra tử cung và hai buồng trứng. Nếu bình  thường sẽ bắt đầu dùng thuốc kích thích buồng trứng. Nếu là thuốc tiêm, người vợ sẽ tiêm thuốc mỗi ngày, tốt nhất trong cùng một buổi. Vào ngày 6-7 vòng kinh, bệnh nhân tới siêu âm lại, tùy đáp ứng của buồng trứng mà bác sĩ sẽ điều chỉnh thuốc và hẹn ngày siêu âm tiếp theo (siêu âm mỗi ngày hay cách 2-3 ngày).
Vào ngày bơm, người chồng tới bệnh viện lấy tinh dịch để lọc rửa, chọn tinh trùng di động tốt để bơm vào tử cung cho vợ. Bơm tinh trùng là một thủ thuật rất nhẹ nhàng, bệnh nhân nên thoải mái, không nên căng thẳng để bơm được dễ dàng.
Sau khi bơm người vợ nằm nghỉ tại chỗ khoảng 15 phút, sau đó ra về, sinh hoạt bình thường, hạn chế làm việc nặng, đặt thuốc hỗ trợ theo  toa.
Sau khi bơm tinh trùng, một số bệnh nhân đáp ứng quá nhạy với thuốc kích thích buồng trứng sẽ có triệu chứng căng to bụng, tiểu ít… Bệnh nhân nên uống nhiều nước (tốt nhất khoảng 3 lít/ ngày), không vận động mạnh. Nếu triệu chứng ngày càng nặng, có tiêu chảy, nôn ói… bệnh nhân nên trở lại khoa Hiếm Muộn - Bệnh viện Từ Dũ ngay để được điều trị.
Sau 2 tuần người vợ trở lại thử máu để biết kết quả. Nếu có thai sẽ dưỡng thai, tái khám định kỳ tại viện. Nếu không có thai, bệnh nhân được hướng dẫn giao hợp tự nhiên, khoảng 2-3 tháng sau quay lại thực hiện chu kì bơm tinh trùng kế tiếp.
Khi nang noãn đã “chín”, bệnh nhân được tiêm thuốc rụng trứng (tiêm đúng giờ quy định), và hẹn trở lại bơm tinh  trùng sau đó khoảng 36-40h.
Cần những yêu cầu gì: Tinh trùng và Trứng và Thời gian + chi phí!Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì?
Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì? Kp12RyW

Quy Trình Tiến Hành Kỹ Thuật IUI- Giúp Có Em Bé là gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mình là sb mềm... hân hạnh làm quen
» Tìm bạn les để tạo dựng hạnh phúc
» m.ng vào tư vấn giúp m với
» Tìm sự giúp đỡ ...
» tìm fem giup minh dung len sau vap nga!!!!!!!