Chào Mừng Các Bạn Đến Với Les Việt| We Are Guys| We Are No.1|
Bạn Vui Lòng Đăng Nhập, Nếu Không Có Tài Khoản Thì Các Bạn Bấm Vào Đăng Ký Nha!!!! >"<
Bạn Vui Lòng Đăng Nhập, Nếu Không Có Tài Khoản Thì Các Bạn Bấm Vào Đăng Ký Nha!!!! >"<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
tornado
gioi tinh cua toi  I_vote_lcapgioi tinh cua toi  I_voting_bargioi tinh cua toi  I_vote_rcap 
cherry_love
gioi tinh cua toi  I_vote_lcapgioi tinh cua toi  I_voting_bargioi tinh cua toi  I_vote_rcap 
Trannguyen1304
lesbian
sidchan2510
sharaheyyo
gaygymhot178cm
phinga88
sb_xinh
L.SaiGon_94
Latest topics
» TP.HCM: Gay tìm les chung sống như vợ chồng
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Fri Feb 23, 2018 1:38 am by tranvanvu56

» [CAN THO] TIM LES KET HON
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Sun Jul 16, 2017 4:17 pm by nguyenhuuhung

» gay tìm less sinh con
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Mon Jul 10, 2017 11:54 am by minhthuantran

» Les tìm gay kết hôn giả
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Mon Jul 10, 2017 11:53 am by minhthuantran

» Gay tìm les kết hôn giả
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Sun Jul 09, 2017 9:17 pm by Alex01

» Gay tìm les có con
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Fri Jul 07, 2017 9:00 pm by giodongpha

» Tìm Les Kết hôn hỗ trợ nhau
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Fri Jul 07, 2017 8:42 am by jhonykt

» Gay kín Bến Tre cần tìm bạn less kín để kết hôn
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Sun Oct 09, 2016 5:02 pm by timless

» TP.HCM Cần Tìm Less KHG gấp không yêu cầu
gioi tinh cua toi  Gif_icon358Thu Oct 06, 2016 9:15 pm by Lollipop09

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

gioi tinh cua toi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
phanlinh
Mem
Mem
phanlinh

Điểm : 33499
Danh tiếng : 1

gioi tinh cua toi  Empty
Bài gửiTiêu đề: gioi tinh cua toi    gioi tinh cua toi  Gif_icon358Wed Mar 18, 2015 9:01 pm

Cach day 1 nam toi hoan toan xac dinh ro ban than rang toi la nu va toi thik nguoi khac gioi
Nhung bjo t chi biet minh la nu nhung la tuyp nu thik nu cung gioi. Cung nhu mot vai bn les o day khi biet su that ve ban than cung sock ko the ta. Do la khi toi chiu su lua doi cua cuoc tinh 3 nam tham thiet roi cung tan vo thanh vo van mamh vun dam nat trai tim toi.  Roi toi nhung lan nem than xac cho nhung ke coi trong the xac hon tinh cach con nguoi.toi de chung hanh ha than xac toi mac cho nhung loi nguyen rua trong tham tam dang cao xe  van xin buong tha no. De roi bjo nghi den chuyen len giuong vs 1 thang dan ong lam toi buon oi ko the ta. Ko 1 lan nao toi cam giac dc thang hoa hay sung suong trong ban tay ho vi ho co nghi toi cam giac cua toi dau. Ban than cha khac nao 1 con roi tinh duc cua bon khat hoi duc vong day ca. Nghi lai lai thay ghe tom hon. 
Bay gio toi ko phan biet ban la bi tom sbc sbm trans hay fem. Chi can hieu toi thuong yeu toi biet co gang lam tat ca vi nhau thoi la wa du roi. Vi toi la bach duong mak. Dam yeu thi dam han. 
The that ra toi la les tong hop pk? lol!
Fall in love
Mem
Mem

Điểm : 33049

gioi tinh cua toi  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gioi tinh cua toi    gioi tinh cua toi  Gif_icon358Thu Apr 30, 2015 10:08 pm

Đọc những dòng của bạn thấy buồn quá.
JN0014
Mem
Mem
JN0014

Điểm : 30447

gioi tinh cua toi  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gioi tinh cua toi    gioi tinh cua toi  Gif_icon358Fri Jan 15, 2016 1:48 pm

Chào bạn !
mình giới thiệu với bạn một ứng dụng rất tuyệt dành cho lesbian chúng mình nhé

App để hẹn hò kết bạn  ,chạy trên hai hệ điều hành là ioss và anroid .với  những tính năng đặc biệt bằng những đoạn clip độc đáo ở đây người dùng có thể trải nghiệm thú vị và hơn hết họ có thể tìm được người bạn đời cho sau này cũng như tìm được một nữa của mình qua ứng dụng này .trên đây có rât nhiều người ở nhiều các quốc gia khác nhau luôn nhé
Sản phẩm:
gioi tinh cua toi  Femapp cheers afro affraid
Femdating (Lessbian ) - femapp.date

Ứng dụng này để kết bạn bằng những đoạn clip chân thật từ chính các bạn và với những tính năng hiện có .tôi tin ứng dụng này có thể làm người sử dụng cảm thấy thú vị và dễ chiệu với những tình năng đăc biệt đấy nhé
 minh hy vọng mang đến niềm vui cho bạn
duacontoiloi
Mem
Mem

Điểm : 28570

gioi tinh cua toi  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gioi tinh cua toi    gioi tinh cua toi  Gif_icon358Sat Jul 23, 2016 12:43 pm

mình cũng nghi ngờ về giới tính của mình....có lẽ là les thật. vì mình chỉ thich các bạn girl nữ tính....bạn ở đâu zậy ?
Sponsored content

gioi tinh cua toi  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gioi tinh cua toi    gioi tinh cua toi  Gif_icon358

gioi tinh cua toi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tìm bạn les giúp mình tìm hiểu rõ giới tính
» Tìm bạn gái les nữ tính. Tôi là GAY
» mem mới. fem khó tính
» tim tinh yeu that su
» Gay kín tìm les nữ tính (Fem) kết hôn